Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 12
    Số bài viết
    12

Bắt liệt vị quá kém

Trọng tài bắt liệt vị kém quá, có khi tiền đạo của mình chạy xuống bên dưới hàng hậu vệ nó sau khi chuyên mà vẫn bị bắt liệt vị, điêu thôi rồi,. Đã vậy có những quả thằng quân mình 1 mình 1 bóng, chẳng có người nào ở quanh mà nó tung chân chuyền cho đội bạn được, hoặc k thì phá ra ngoài.

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi leduy911 : 02-11-2009 vào lúc 10:46 AM

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của leduy911 Bài viết
    Trọng tài bắt liệt vị kém quá, có khi tiền đạo của mình chạy xuống bên dưới hàng hậu vệ nó sau khi chuyên mà vẫn bị bắt liệt vị, điêu thôi rồi
    thứ 1iệt vị chứ ko phải liệt vị
    thứ 2: bắt chuẩn thì lại ko thực tế,ngoài đời thiếu quái gì những pha như thế, FM muốn làm cho càng giống thật càng tốt nên sẽ chẳng bao h đúng hết đâu, đừng mơ, nếu chuẩn hết thì mất đi 1 phần thú vị của bóng đá rồi

Số bài viết
    144
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    thứ 1iệt vị chứ ko phải liệt vị
    thứ 2: bắt chuẩn thì lại ko thực tế,ngoài đời thiếu quái gì những pha như thế, FM muốn làm cho càng giống thật càng tốt nên sẽ chẳng bao h đúng hết đâu, đừng mơ, nếu chuẩn hết thì mất đi 1 phần thú vị của bóng đá rồi
    liệt vị nghe giống trong jindo , mình thấy đa số trường hợp trọng tài bắt đúng đó chứ, đâu phải quá kém đâu

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của The_worst_boy Bài viết
    liệt vị nghe giống trong jindo , mình thấy đa số trường hợp trọng tài bắt đúng đó chứ, đâu phải quá kém đâu
    thì cũng giống thực tế mà, thằng trọng tài nào mà bắt sai nhiều hơn bắt đúng cổ động viên nó oánh bỏ..., ai cho bắt nữa

Số bài viết
    144
    Nhưng phải công nhận là bắt việt vị thấy thế nào ấy, nhiều khi lúc chuyền xuống có 2 thằng, 1 thằng ko ở tư thế việt vị và ko nhận bóng, thằng kia băng lên hợp lệ, nó bắt ngay cái thằng ở tư thế việt vị mà ko nhận bóng, ngay lúc vừa chuyền xong

Số bài viết
    78
    giống tui hồi nhỏ , việt vị mà kêu là nguyệt vị

Bạn là người có lòng hảo tâm ?
    Hãy click vào đây để ủng hộ quỹ người nghèo

Số bài viết
    78
    Thực ra tớ không biết các bạn có để ý không chứ tớ thấy một trận đấu tên tuổi các trọng tài quyết định khá nhiều ví dụ như ở anh nếu là các trọng tài có tiếng bắt (tớ không nhơ tên chính xác vì vậy mạo muội không gõ) thì những trận đấu đó rất ít pha phạt tranh cãi hoặc việt vị và ngược lại nhưng nói chung tình hình chuyên môn của các trọng tài trong bản này phải nói là khá xuất sắc.

Số bài viết
    62
    Cũng chia sẻ với anh em.Ai đời tiền đạo nhận bóng phản công chạy đến gần nửa sân đối mặt với thủ môn đội bạn định shoot thì.....tuýyyyyyt.Một âm thanh phũ phàng vang lên,thằng cầu thủ thì ôm mặt...tiếc,màn hình hiện lên cái cờ còn thằng ngồi trước màn hình thì sôi máu.Không hiểu thế nào nữa!

Số bài viết
    94
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cutedemon Bài viết
    Nhưng phải công nhận là bắt việt vị thấy thế nào ấy, nhiều khi lúc chuyền xuống có 2 thằng, 1 thằng ko ở tư thế việt vị và ko nhận bóng, thằng kia băng lên hợp lệ, nó bắt ngay cái thằng ở tư thế việt vị mà ko nhận bóng, ngay lúc vừa chuyền xong
    Bóng đá bây giờ nó bắt thế đấy bác ơi. Chỉ cần tham gia trong tình huống tấn công là có thể bắt việt vị không cần biết chạm bóng hay chưa.

Số bài viết
    820
    hình như trong t/huống đó thằng đứng ở thế việt vị mà ko tham gia tấn công thì phải ra dấu thì phải

Không " THANKS " sẽ bị trời phạt

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới